You are not connected. Please login or register

các bạn bình chọn có hay không để mình biết

game - [Sự kiện] War clan trong game nhận ngay Vicon...! Vote_lcap0%game - [Sự kiện] War clan trong game nhận ngay Vicon...! Vote_rcap 0% [ 0 ]
game - [Sự kiện] War clan trong game nhận ngay Vicon...! Vote_lcap100%game - [Sự kiện] War clan trong game nhận ngay Vicon...! Vote_rcap 100% [ 3 ]
game - [Sự kiện] War clan trong game nhận ngay Vicon...! Vote_lcap0%game - [Sự kiện] War clan trong game nhận ngay Vicon...! Vote_rcap 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Poll closed

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

LM.CF.LD
LM.CF.LD

Tiền : 1000041

Thích : 1

Hì xin chào tất cả bạn bè và anh chị em trong khu vực lâm đồng và các khu vực khác nói riêng...>!
Sâu đây mình muốn tổ chức 1 Sự kiện trong game ( Liên quang đến khu vực lâm đồng)
Mình muốn đưa các bạn ra khu vực ngoài tỉnh lâm đồng nói chung...! 
Và muốn quảng cáo các anh chị em ở các phương khác,để mọi người có thể hiểu biết về tỉnh lâm đồng và đồng thời cũng muốn VTC xem sét và có 1 chi nhanh cho anh em tỉnh lâm đồng vì mỗi lần thây đỗi thông tin tài khoản hay... vv
Dự tính (1-3-2016 ) mình tổ chức một sự kiện nho nhỏ cho các anh em trong lâm đồng...!
Hình thức Sự kiên như sâu...!
-Mỗi clan đại diện cho 1 thành viên vào gruop đăng ký war clan...! 
Lưu ý: khi vào đăng ký các bạn vào báo danh giúp mình vào mục...!
[You must be registered and logged in to see this link.]
Mỗi clan chỉ được 01 thành viên đại diện cho clan...!
Mỗi đội sẽ có 5 thành viên thi đấu..>!
Ngoài ra các bạn có thể tạo tài khoản và báo danh trong liên kết mình gởi...!
Khi báo danh các bạn cần làm theo các thứ tự như sâu..!
Họ tên: 
Tên nhân vật trong game...!
Tên clan bạn đang tham gia...!
(2) Lưu ý mỗi clan phải có logo riêng cho mình vídụ: clan 49brothers có logo: Haloween hình bí ngô
[You must be registered and logged in to see this image.]

Hình thức War clan chia thành loại A vs A
Vídụ: Clubdalatclass đội a gập 49brother đội a
se thi đấu...!
Nếu đội b gặp đội b se thi đấu theo thứ tự..!
lưu ý các đội nằm trong danh sách ...!
khi nào có kết quả thích sự kiện mình mới tổ chức hiện mình chỉ úp lên cho các bạn thảo luận..!
Giải thưởng 
Tốp 1 200k vicon
Tốp 2 100l vicon
Tốp 3 50 Vicon
các đội thắng se nhận được vicon sâu 72 h bắt đầu tính từ ngày kết thúc sự kiện
BQT cũng không giầu có gì củng vì game và đam mê nên tổ chức các bạn xem rồi thảo luận ở phần dưới giúp mình nha...!
Chào

https://lienminhlamdong.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Lưu ý !KingPrivate : Một số lưu ý trước khi post bài và comment
Điều 1: Nội dung bài viết phải liên quan tới chủ đề của bài viết
Điều 2: Không sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa và đặc biệt lưu ý "chém gió" ở mức độ vừa phải.